ป้ายโฆษณาป้ายโฆษณาป้ายโฆษณาป้ายโฆษณา

ป้ายโฆษณาป้ายโฆษณาป้ายโฆษณาป้ายโฆษณาป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับพี่น้องแฟนหมัดมวยทุกท่านเข้าสู่เว็บ"ไทยแลนด์แฟนมวย"เว็บมวยไทยเพื่อคนไทย กับการวิเคราะห์เจาะลึกมวยไทยแบบรู้ลึกรู้จริงจากทีมงานผู้มากประสบการณ์ด้านมวยไทย

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์นี้มีทีเด็ด 2 ตัวแล้วเจอกันครับ  (อ่าน 623 ครั้ง)

ออฟไลน์ กอ_อุดร

• Hero Member
  • แสดงความรู้สึกแฟนมวย: +2/-0
ขอประเดิม สีเสื้อใหม่หน่อยนะครับ ทุกๆๆท่าน

ออฟไลน์ New

• แสดงความรู้สึกแฟนมวย: +15/-1
Re: อาทิตย์นี้มีทีเด็ด 2 ตัวแล้วเจอกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 11:11:51 AM »
จัดมาเลยท่านกอ ........... นานๆท่านจะออกอาวุธสักที ต้องมีดีมาโชว์แน่ๆ อิอิ รอๆๆ

ออฟไลน์ ชายเล็ก

• Administrator
  • แสดงความรู้สึกแฟนมวย: +17/-1
Re: อาทิตย์นี้มีทีเด็ด 2 ตัวแล้วเจอกันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 03:07:20 PM »
มันต้องอย่างนี้แหละ เขาถึงเรียก ว่ารักกันจริง รอท่าน ก_อ อุดร.

เรียนเพื่อนสมาชิก ไทยแลนด์แฟนมวยทุกท่าน เนื่องด้วยขณะนี้ได้มีการก่อกวนจากชาวต่างประเทศ ที่เห็นเป็นกระทู้ภาษาต่าง ๆ ขณะนี้ ทางทีมงานกำลังเร่งป้องกันอยู่ ซึ่งก็จะมีผลต่อการสมัครสมาชิกใหม่ ในขั้นตอนต่าง ๆ เพื่อเป็นการป้องกันเบื้องต้น หลังจากสมัครแล้ว หากยังไม่สามารถโพสหรือตั้งคำถามได้ ให้แจ้งทาง Admin ทางแชทที่ใช้คุยกันด้านล่างนี้ด้วยว่าท่านสมัครชื่ออะไร ทางทีมงานจะได้อนุมัติให้สามารถใช้งานเว็บได้ ตั้งคำถามได้ ขอบคุณทุกท่าน

ประกาศ ด่วน ! สำหรับพี่น้องแฟนมวยที่สมัครแล้ว และยืนยันการใช้งานทางเมล์แล้ว กรุณาเปลี่ยนชื่อผู้ใช้งานเ็ป็นภาษาไทยด้วยนะครับ เพราะตอนนี้มีผู้ที่ไม่หวังดีซึ่งเป็นชาวต่างชาติเข้ามาก่อกวนเว็บของเรา เพื่อง่ายต่อการตรวจสอบและลบออกจากระบบต่อไป ขอบคุณพี่น้องทุกท่านครับ